Manylion cyswllt Arweinwyr Cynnydd a Lles

 

Blwyddyn 7

Mrs Ffion Roberts

Robertsf124@hwbcymru.net

 

 

Blwyddyn 8

Mrs Deborah Fawkes

Fawkesd5@hwbcymru.net

 

 

Blwyddyn 9 (tan hanner tymor Hydref 2022)

Mrs Dwynwen Davies

Daviesd1018@hwbcymru.net

 

 

Blwyddyn 9 (ar ol hanner tymor Hydref 2022)

Mrs Bethan Walkling

Walklingb1@hwbcymru.net

 

 

Blwyddyn 10

Mrs Siwan Lee

Lloyds165@hwbcymru.net

 

 

Blwyddyn 11

Mrs Aimee Moule

Clem-joneA2@hwbcymru.net

 

 

Pennaeth Chweched Dosbarth

Mr Hefin Griffiths

Griffithsh158@hwbcymru.net

 

 

Blwyddyn 12

Miss Luned Vaughan

Vaughanl45@hwbcymru.net

 

 

Blwyddyn 13

Mr Tegid Richards

Richardst14@hwbcymru.net